Jaman mim sijielewi Nina vidondo kwenye uumeo n upele unao washa San sas sielewi
Una vidonda kwenye Uume, na vipele vinavyowasha. Vipi ukifika hospitali?
Bado sijafika lakin naogopa san maan vimenitokea pak kwenye makalio na vinawasha sana au ndy dalili moja wapo ya vvu maan paka nachanganyikiwa
Kwa tofauti na hali hiyo una dalili za HIV? maana hivyo vipele pekee sio dalili ya HIV
Hapan hakuna dalili zaid ya vipele je inaweza kua ugonjwa gan sas
Inaweza kuwa kisonono
Ni gonjwa la ngono maana ndiyo naliskia kwako lakini vipele vipo paka kwenye mapaja na chin ya kitovu kidogo ndugu yangu napta shida sana nisaidie
Kisonono haiweI leta vipele kwenye maeneo mengine. Yenyewe inaleta vidonda na usaha kwenye uume. Mara chache sana kuketabvipelenkwenye uume.
Hewenda una fangasi kali sana. ama kuna bakterei wanakusumbua hapo
Kiukwel dalili yoyt ya HIV xjaion vipele hivi ndy nashindwa kuelwa nikipata joto nawashwa san ndg yangu paka kwenye mapumbu vipele vipo
Ukipata muda kacheki huwenda ni fangasi,