Swali: 

Mwana mke wang mwezi wa 8 alipima mimba kwa kipimo cha mkojo ikaleta postive lina mwez wa 8 huo huo mwishoni akaingia period ndo ikawa mwisho had leo hii hajawahi ingia tena na kila mara tumbo linamuuma na akipima anakuta hana mimba

 

Jibu

✍️ cheki hospitali kwa vipimo zaidi,  huwenda mimba imetoka. 

 

✍️ mwanamke mjamzito hawezi kupata hedhi ilainawwza kitokea anapatwa na damu katika zile siku zake za hedhi,  ama itoke bila kujali Siku zake. Hii sio hedhi. 

 

✍️ inawezekana pia huwenda ulikosea wakati wa kupima kwa kipimo cha mkojo.

 

✍️ Huwenda pia una shida ya homoni, au PID ndio husababisha maumivu haya ya tumbo.